Tiếp nối truyền thống của các thế hệ đi trc năm nay trường mình lại đứng ở TOP đầu trong kỳ thi Olympic Cơ Học Toàn Quốc
xin chúc mừng toàn thể các thầy, các cô đã tận tâm giảng dạy chúng em, giảng dạy những anh chị em đi thi Olympic Cơ Học Toàn Quốc
và xin chúc mừng toàn thể các anh chị em trường ta đã đoạt giải trong cuộc thi này
mặc dù năm nay trường mình ko đạt dc kết quả như mong muốn nhưng chúng em những sinh viên của trường luôn luôn tự hào về các thầy, các cô, các anh chị em đã tham gia cuộc thi này
Hình Này Đã Được Thu Nhỏ - Click vào để xem đúng kích thước
sau đây là kết quả của cuộc thi Olyimpic Cơ Học Toàn Quốc năm nay
Kết quả Olympic Cơ học toàn quốc 2010
ĐẠI HỌC XÂY DỰNG PRO
1. CƠ HỌC LÝ THUYẾT
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : HV Kỹ thuật Quân sự
- 01 Giải nhì : ĐH Kiến trúc HN
- 01 Giải ba : Đại học Bách khoa Hà nội
B. GIẢI CÁ NHÂN
03 Giải nhất
1. Phạm Hoàng Việt ĐH Bách khoa HN
2. Lê Phạm Bình HV Kỹ thuật Quân sự
3. Bùi Tiến Mạnh ĐH Bách khoa HN
9 Giải nhì
1. Trần Việt Long ĐH Bách khoa HN
2. Tạ Đức Mạnh ĐH Bách khoa HN
3. Nguyễn Vi Dân HV Phòng không - Không quân
4. Lê Tiến Nhân ĐH Bách khoa HN
5. Nguyễn Tri Thức ĐH Hàng Hải
6. Nguyễn Đức Trường ĐH Kiến trúc HN
7. Trần Thế Anh ĐH Kiến trúc HN
8. Trần Thế Minh ĐH Hàng Hải
9. Đào Duy Tùng HV Kỹ thuật Quân sự
10 Giải ba
1. Nguyễn Trọng Nam ĐH Kiến trúc HN
2. Đặng Sơn Tùng ĐH Bách khoa HN
3. Nguyễn Khánh Tùng ĐH Kiến trúc HN
4. Đỗ Đức Hưng ĐH Hàng Hải
5. Phan Văn Quang HV Kỹ thuật Quân sự
6. Cao Văn Tuấn HV Kỹ thuật Quân sự
7. Phạm Văn Vinh HV Kỹ thuật Quân sự
8. Lê Văn Hoàng HV Kỹ thuật Quân sự
9. Trần Ngọc Sơn ĐH Bách khoa HN
10. Phạm Trung Quân ĐH Bách khoa HN
31 Giải Khuyến khích
1. Đinh Trần Tư ĐH Giao thông vận tải
2. Nguyễn Thế Năng ĐH Bách khoa HN
3. Nguyễn Thị Thu ĐH Khoa học Tự nhiên - ĐHQGHN
4. Hoàng Minh Đức ĐH GTVT TPHCM
5. Phạm Văn Quyền ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
6. Trần Mạnh Quân ĐH Kiến trúc HN
7. Phạm Thanh Hưng ĐH Bách Khoa TP HCM
8. Trần Đức Thắng HV Kỹ thuật Quân sự
9. Đinh Hữu Thành HV Kỹ thuật Quân sự
10. Nguyễn Thị Quyên ĐH Khoa học Tự nhiên - ĐHQGHN
11. Nguyễn Tùng Khánh ĐH Xây dựng
12. Vũ Thị Thoan ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
13. Lê Văn Tuấn ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
14. Trần Văn Sơn ĐH Giao thông vận tải
15. Phạm Ngọc Hợp HV Phòng không - Không quân
16. Nguyễn Thị Kiều ĐH Khoa học Tự nhiên - ĐHQGHN
17. Nguyễn Văn Thao ĐH Kiến trúc HN
18. Trần Văn Quốc ĐH Bách khoa HN
19. Trịnh Văn Bình ĐH SQKT Quân Sự
20. Đỗ Quyết Thắng ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
21. Phan Đức Đình HV Phòng không - Không quân
22. Nguyễn Văn Hường HV Kỹ thuật Quân sự
23. Nguyễn Thị Thanh Huê ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
24. Phan Văn Thái ĐH GTVT Cơ Sở 2
25. Nguyễn Thế Long ĐH KD và Công nghệ HN
26. Đỗ Hắc Báo ĐH Mỏ - Địa chất
27. Nguyễn Thị Hoài ĐH SPKT Hưng Yên
28. Nguyễn Trung Huy ĐH Kiến Trúc TPHCM
29. Nguyễn Văn Hoan ĐH Thành Tây
30. Đặng Quang Vương ĐH Công nghệ
31. Phan Nguyễn Bích Trâm ĐH Nông Lâm TPHCM
2. SỨC BỀN VẬT LIỆU
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất: Đại học Xây dựng
- 01 Giải nhì : Đại học Bách khoa Hà nội
- 02 Giải ba :
ĐH Giao thông vận tải Hà nội
Đại học Bách Khoa TpHCM
B. GIẢI CÁ NHÂN
03 Giải nhất
1. Phan Công Việt ĐH Xây dựng
2. Nguyễn Đức Cảnh ĐH Bách khoa HN
3. Nguyễn Minh Đức ĐH Giao thông vận tải
06 Giải nhì
1. Nguyễn Tuyển Tâm ĐH Giao thông vận tải
2. Nguyễn Thiên Trung ĐH Bách khoa HN
3. Lại Bá Tiến ĐH Xây dựng
4. Lê Văn Nhật ĐH Xây dựng
5. Nguyễn Danh Thắm ĐH Giao thông vận tải
6. Trương An Nhiên ĐH Bách Khoa TP HCM
12 Giải ba
1. Nguyễn Minh Đức ĐH Xây dựng
2. Nguyễn Văn Hiền ĐH Thuỷ lợi
3. Trần Văn Chiến HV Kỹ thuật Quân sự
4. Phan Công Bộ ĐH Bách khoa HN
5. Trần Trọng Tài ĐH Giao thông vận tải
6. Lê Quang Minh ĐH Xây dựng
7. Nguyễn Bá Minh ĐH Xây dựng
8. Nguyễn Xuân Quảng ĐH Xây dựng
9. Trần Xuân Hoàng ĐH Xây dựng
10. Phạm Mạnh Hùng ĐH Giao thông vận tải
11. Huỳnh Kim Tuấn ĐH Bách Khoa TP HCM
12. Bùi Văn Tâm ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
42 Giải Khuyến khích
1. Nguyễn Đình Liệu ĐH Bách khoa HN
2. Kim Văn Lý ĐH Giao thông vận tải
3. Đinh Trọng Tấn ĐH Giao thông vận tải
4. Hương Quý Trường ĐH Xây dựng
5. Nguyễn Công Thức ĐH GTVT Cơ Sở 2
6. Cao Lê Hải HV Kỹ thuật Quân sự
7. Nguyễn Ngọc Tuấn ĐH Bách Khoa TP HCM
8. Lê Ngọc Tuyến ĐH Xây dựng
9. Đỗ Văn Hiệp ĐH Xây dựng
10. Nguyễn Mạnh Phú ĐH Bách khoa HN
11. Trần Thành Đạt ĐH Kiến Trúc TPHCM
12. Võ Văn Đông ĐH GTVT Cơ Sở 2
13. Nguyễn Kim Dôn ĐH Bách khoa HN
14. Cao Bá Lợi ĐH Kiến Trúc TPHCM
15. Trần Tiến Lực ĐH Bách khoa HN
16. Võ Văn Sơn ĐH Xây dựng
17. Nguyễn Văn Trung HV Kỹ thuật Quân sự
18. Hoàng Tự Đức Đại ĐH Hàng Hải
19. Vũ Bá Thành ĐH Giao thông vận tải
20. Trần Quốc An ĐH Hàng Hải
21. Trần Đức Kiên ĐH Xây dựng
22. Trần Thị Tuyết Linh ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
23. Nguyễn Vũ Hoàng Giang ĐH Bách Khoa TP HCM
24. Nguyễn Thái Lẫm ĐH GTVT TPHCM
25. Lê Đình Tuấn ĐH Mở TP HCM
26. Trần Anh Tú ĐH Kiến trúc HN
27. Vũ Tất Thắng ĐH Mỏ - Địa chất
28. Nguyễn Xuân Thịnh ĐH Lâm nghiệp
29. Nguyễn Duy Đông ĐH Nông nghiệp HN
30. Trần Văn Thìn ĐH SPKT Hưng Yên
31. Trần Văn Dư ĐH Cửu Long
32. Đoàn Văn Nhân ĐH SQKT Quân Sự
33. Phạm Văn Toàn ĐH Công Nghiệp TPHCM
34. Huỳnh Phương Khánh ĐH Lạc Hồng
35. Nguyễn Tài Thạch ĐH SPKT TPHCM
36. Huỳnh Nhật Thái ĐH SPKT TPHCM
37. Bùi Chí Nguyện ĐH Nông Lâm TPHCM
38. Nguyễn Thị Hoài Thương ĐH Bình Dương
39. Nguyễn Thanh Tú ĐH Cần Thơ
40. Thái Nguyễn Hồng Túc ĐH Cần Thơ
41. Nguyễn Huy Vững ĐH Bình Dương
42. Nguyễn Phạm Mạnh Duy CĐ XD Miền Tây
3. CƠ HỌC KẾT CẤU
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : ĐH Xây dựng
- 01 Giải nhì : ĐH Kiến trúc Hà nội
- 01 Giải ba : ĐH Giao thông vận tải Hà nội
B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất
1. Hoàng Ngọc Phương ĐH Kiến trúc HN
2. Hoàng Đình Nam ĐH Kiến trúc HN
04 Giải nhì
1. Nguyễn Anh Vũ ĐH Xây dựng
2. Phạm Văn Du ĐH Kiến trúc HN
3. Bùi Nam Nghĩa ĐH Xây dựng
4. Vũ Đình Cường ĐH Xây dựng
07 Giải ba
1. Đinh Liêm ĐH Xây dựng
2. Nguyễn Thanh Tùng ĐH Xây dựng
3. Nguyễn Thị Thu Hà ĐH Kiến trúc HN
4. Nguyễn Văn Lợi ĐH Xây dựng
5. Thái Văn Khương ĐH Xây dựng
6. Nguyễn Sùng Lãm ĐH Xây dựng
7. Thân Công Thắng ĐH Giao thông vận tải
21 Giải Khuyến khích
1. Nguyễn Minh Chiến ĐH Xây dựng
2. Bùi Bảo Hiệp ĐH Kiến trúc HN
3. Bùi Văn Khang ĐH Hàng Hải
4. Phạm Hữu Khải ĐH Giao thông vận tải
5. Đoàn Thanh Long ĐH Xây dựng
6. Nguyễn Ngọc Thảo ĐH Xây dựng
7. Nguyễn Đình Hán ĐH Xây dựng
8. Chu Duy Phúc ĐH Xây dựng
9. Vũ Đức Khiêm ĐH Xây dựng
10. Nguyễn Hoàng Lâm ĐH Bách Khoa TP HCM
11. Võ Ngọc Triều ĐH Kiến Trúc TPHCM
12. Nguyễn Trọng Hoàng ĐH Kiến trúc HN
13. Nguyễn Như Hoàng ĐH Xây dựng
14. Nguyễn Danh Hoàng ĐH Kiến trúc HN
15. Hồ Sỹ Quyết ĐH GTVT TPHCM
16. Nguyễn Duy Hưng ĐH GTVT Cơ Sở 2
17. Phan Công Bàn ĐH Bách khoa Đà Nẵng
18. Nguyễn Đăng Cường ĐH Mở TP HCM
19. Phan Hoàng Dũng ĐH Cửu Long
20. Châu Hồng Quân ĐH Mở TP HCM
21. Lê Châu Tuân ĐH Cửu Long
4. THUỶ LỰC
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : ĐH Xây dựng
- 01 Giải nhì : ĐH Kiến trúc Hà nội
- 02 Giải ba :
Đại học Bách khoa Hà Nội
Đại học Thủy lợi
B. GIẢI CÁ NHÂN
01 Giải nhất
1. Nguyễn Duy Tùng ĐH Xây dựng
02 Giải nhì
1. Nguyễn Huy Hoàn ĐH Xây dựng
2. Vũ Hữu Vương ĐH Xây dựng
06 Giải ba
1. Thiều Hữu Công ĐH Xây dựng
2. Thi Văn Điểm ĐH Xây dựng
3. Nguyễn Văn Vĩ ĐH Xây dựng
4. Quách Đăng Huy ĐH Xây dựng
5. Lê Xuân Hiền ĐH Thuỷ lợi
6. Nguyễn Thành Công ĐH Kiến trúc HN
12 Giải Khuyến khích
1. Lương Thị Hằng ĐH Kiến trúc HN
2. Phạm Tiến Tuyên ĐH Bách khoa HN
3. Phạm Văn Dũng ĐH Thuỷ lợi
4. Nguyễn Tùng Lâm ĐH Giao thông vận tải
5. Nguyễn Văn Long ĐH Xây dựng
6. Vũ Văn Việt ĐH Bách khoa HN
7. Nguyễn Bửu Thư ĐH Bách Khoa TP HCM
8. Vũ Mạnh Hùng ĐH Xây dựng
9. Đặng Văn Trường ĐH Bách khoa HN
10. Mai Văn Long ĐH Kiến trúc HN
11. Nguyễn Văn Kết ĐHDL Phương Đông
12. Phan Gia Đạt ĐH Kiến Trúc TPHCM
5. CƠ HỌC ĐẤT
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : ĐH Kiến trúc Hà nội
- 01 Giải nhì : ĐH Xây dựng
- 01 Giải ba : ĐH Giao thông vận tải Hà nội
B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất
1. Lê Khắc Hưng ĐH Kiến trúc HN
2. Hoàng Bá Tùng ĐH Kiến trúc HN
06 Giải nhì
1. Phạm Quốc Toản ĐH Xây dựng
2. Dương Thanh Hải ĐH GTVT TPHCM
3. Trần Văn Duy ĐH Xây dựng
4. Phạm Minh Vương ĐH Bách khoa Đà Nẵng
5. Mai Văn Chu ĐH Xây dựng
6. Vũ Văn Hiển ĐH Kiến trúc HN
06 Giải ba
1. Hoàng Mạnh Hiếu ĐH Xây dựng
2. Trần Quốc Thái ĐH Xây dựng
3. Nguyễn Hồng Dương ĐH Kiến trúc HN
4. Phạm Hải Long ĐH Kiến trúc HN
5. Trần Văn Phú ĐH Bách Khoa TP HCM
6. Nguyễn Thế Linh ĐH Giao thông vận tải
17 Giải Khuyến khích
1. Hoàng Văn Điệp ĐH Giao thông vận tải
2. Phạm Tiến Hùng ĐH Thuỷ lợi
3. Hoàng Văn Thọ ĐH Kiến trúc HN
4. Ngô Văn Tuyên ĐH Thuỷ lợi
5. Tô An Khương ĐH Bình Dương
6. Lê Tự Lâm ĐH Lạc Hồng
7. Nguyễn Xuân Đạt ĐH Giao thông vận tải
8. Trương Nguyễn Việt Khoa ĐH Kiến trúc HN
9. Hồ Sĩ Lành ĐH Giao thông vận tải
10. Trần Hoàng Lê ĐH GTVT TPHCM
11. Lê Thanh Long ĐH Bình Dương
12. An Gia Khánh ĐHDL Phương Đông
13. Nguyễn Hữu Trường ĐH Bách khoa Đà Nẵng
14. Trần Minh Lợi ĐH GTVT Cơ Sở 2
15. Lại Hợp Hồng Đức ĐH Kiến Trúc TPHCM
16. Huỳnh Lê Viễn ĐH KTCN TPHCM
17. Trần Đức Minh ĐH Mở TP HCM
6. NGUYÊN LÝ MÁY
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất: HV Kỹ thuật Quân sự
- 01 Giải nhì : ĐH Giao thông vận tải Hà nội
- 01 Giải ba : Đại học Hàng hải
B. GIẢI CÁ NHÂN
01 Giải nhất
1. Hoàng Văn Hưng HV Phòng không - Không quân
01 Giải nhì
1. Nguyễn Xuân Dương HV Kỹ thuật Quân sự
09 Giải ba
1. Nguyễn Tiến Khu HV Kỹ thuật Quân sự
2. Phùng Văn Được HV Kỹ thuật Quân sự
3. Hà Việt Bắc ĐH Giao thông vận tải
4. Bùi Xuân Thái ĐH Hàng Hải
5. Nguyễn Văn Liêm HV Kỹ thuật Quân sự
6. Cù Huy Chính ĐH Hàng Hải
7. Nguyễn Văn Tuân ĐH Công nghiệp HN
8. Lê Trương Liên HV Kỹ thuật Quân sự
9. Nguyễn Văn Thảo ĐH Giao thông vận tải
12 Giải Khuyến khích
1. Cao Minh Khoa ĐH Giao thông vận tải
2. Đỗ Văn Hợi ĐH Hàng Hải
3. Nguyễn Đức Chiến HV Kỹ thuật Quân sự
4. Trần Phạm Cường ĐH Hàng Hải
5. Phan Văn Mạnh HV Kỹ thuật Quân sự
6. Vũ Trọng Thiện HV Kỹ thuật Quân sự
7. Đặng Anh Tuấn ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
8. Hà Văn Xuân ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
9. Lê Quang Nhật ĐH Bách Khoa TP HCM
10. Hồ Minh Long ĐH Bách khoa Đà Nẵng
11. Nguyễn Trọng Chính ĐH SPKT Hưng Yên
12. Ngô Tiến Hưng ĐH Thuỷ lợi
7. CHI TIẾT MÁY
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất: HV Kỹ thuật Quân sự
- 02 Giải nhì : Đại học Hàng hải
ĐH Xây dựng
- 02 Giải ba : ĐHKTCN - ĐH Thái Nguyên
ĐH Bách Khoa TP HCM
B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất
1. Vũ Anh Tuấn ĐH Xây dựng
2. Đặng Bảo Long ĐH Bách Khoa TP HCM
03 Giải nhì
1. Mai Văn An HV Kỹ thuật Quân sự
2. Nguyễn Hoàng Anh Tuấn ĐH Bách Khoa TP HCM
3. Hoàng Văn Huấn HV Kỹ thuật Quân sự
06 Giải ba
1. Lê Hoàng Hiệp HV Kỹ thuật Quân sự
2. Bùi Trọng Yên HV Kỹ thuật Quân sự
3. Phạm Văn Viễn ĐH Hàng Hải
4. Nguyễn Hồng Dên ĐH Bách Khoa TP HCM
5. Hồ Hoàng Kiếm ĐH Bách Khoa TP HCM
6. Nguyễn Viết Thanh ĐH Bách khoa HN
11 Giải Khuyến khích
1. Dương Văn Cường ĐH Hàng Hải
2. Đinh Văn Bình ĐH Bách khoa HN
3. Đỗ Thành Luân ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
4. Tô Xuân Định HV Kỹ thuật Quân sự
5. Nghiêm Văn Hậu ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
6. Nguyễn Văn Chéc ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
7. Nguyễn Long Vũ ĐH Bách Khoa TP HCM
8. Trần Huy Phi ĐH Hàng Hải
9. Nguyễn Tuyển Vũ HV Kỹ thuật Quân sự
10. Nguyễn Văn Hiếu ĐH Lâm nghiệp
11. Nguyễn Tần Hớn ĐH Cửu Long
Giải nhất----Giải nhì-------Giải ba -----------Giải kh.khích
---14 --------- 31----------56----------------- - 146----
GIẢI CÁ NHÂN
Tên Trường ---------------Giải nhất-----Giải nhì----Giải ba -------Giải kh.khích
ĐH Kiến Trúc Hà Nội----------4-----------4----------6
ĐH Xây Dựng--------------3----------10---------16
ĐH Bách Khoa Hà Nội----------3----------4----------5
HV kĩ Thuật Quân Sự----------1----------4----------11
HV Phòng Không---------------1
ĐH Giao Thông VT Hà Nội-------1
ĐH Bách Khoa HCM-------------1
GIẢI ĐỒNG ĐỘI
Môn Thi------------------- Nhất--------------------Nhì--------------------Ba
Cơ lý thuyết-----------HV Kỹ thuật Quân Sự----ĐH Kiến Trúc HN --------ĐH Bach Khoa HN
Sức bền vật liệu----------ĐH Xây Dựng---------ĐH Bách Khoa HN------ĐH Giao Thông VT HN
----------------------------------------------------------------------ĐH Bách Khoa HCM
Cơ kết cấu----------------ĐH Xây Dựng---------ĐH Kiến Trúc HN-------ĐH Giao Thông VT HN
Cơ Đất------------------ĐH Kiến Trúc HN----------ĐH Xây Dựng-------ĐH Giao Thông VT HN
Thủy lực------------------ĐH Xây Dựng---------ĐH Kiến Trúc HN-------ĐH Bách Khoa HN
----------------------------------------------------------------------ĐH Thủy Lợi
Nguyên lý máy---------HV Kỹ thuật Quân Sự----ĐH Giao Thông VT HN---ĐH Hàng Hải
Chi tiết máy-----------HV Kỹ thuật Quân Sự-------ĐH Hàng Hải--------ĐH CNKT-Thái Nguyên
--------------------------------------------------ĐH Xây Dựng -------ĐH Bách Khoa HCM
theo Ban Tổ Chức
theo nguồn: http://52xd3.hnsv.com/viewtopic.php?f=15&p=325#p325
xin chúc mừng toàn thể các thầy, các cô đã tận tâm giảng dạy chúng em, giảng dạy những anh chị em đi thi Olympic Cơ Học Toàn Quốc
và xin chúc mừng toàn thể các anh chị em trường ta đã đoạt giải trong cuộc thi này
mặc dù năm nay trường mình ko đạt dc kết quả như mong muốn nhưng chúng em những sinh viên của trường luôn luôn tự hào về các thầy, các cô, các anh chị em đã tham gia cuộc thi này
Hình Này Đã Được Thu Nhỏ - Click vào để xem đúng kích thước
sau đây là kết quả của cuộc thi Olyimpic Cơ Học Toàn Quốc năm nay
Kết quả Olympic Cơ học toàn quốc 2010
ĐẠI HỌC XÂY DỰNG PRO
1. CƠ HỌC LÝ THUYẾT
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : HV Kỹ thuật Quân sự
- 01 Giải nhì : ĐH Kiến trúc HN
- 01 Giải ba : Đại học Bách khoa Hà nội
B. GIẢI CÁ NHÂN
03 Giải nhất
1. Phạm Hoàng Việt ĐH Bách khoa HN
2. Lê Phạm Bình HV Kỹ thuật Quân sự
3. Bùi Tiến Mạnh ĐH Bách khoa HN
9 Giải nhì
1. Trần Việt Long ĐH Bách khoa HN
2. Tạ Đức Mạnh ĐH Bách khoa HN
3. Nguyễn Vi Dân HV Phòng không - Không quân
4. Lê Tiến Nhân ĐH Bách khoa HN
5. Nguyễn Tri Thức ĐH Hàng Hải
6. Nguyễn Đức Trường ĐH Kiến trúc HN
7. Trần Thế Anh ĐH Kiến trúc HN
8. Trần Thế Minh ĐH Hàng Hải
9. Đào Duy Tùng HV Kỹ thuật Quân sự
10 Giải ba
1. Nguyễn Trọng Nam ĐH Kiến trúc HN
2. Đặng Sơn Tùng ĐH Bách khoa HN
3. Nguyễn Khánh Tùng ĐH Kiến trúc HN
4. Đỗ Đức Hưng ĐH Hàng Hải
5. Phan Văn Quang HV Kỹ thuật Quân sự
6. Cao Văn Tuấn HV Kỹ thuật Quân sự
7. Phạm Văn Vinh HV Kỹ thuật Quân sự
8. Lê Văn Hoàng HV Kỹ thuật Quân sự
9. Trần Ngọc Sơn ĐH Bách khoa HN
10. Phạm Trung Quân ĐH Bách khoa HN
31 Giải Khuyến khích
1. Đinh Trần Tư ĐH Giao thông vận tải
2. Nguyễn Thế Năng ĐH Bách khoa HN
3. Nguyễn Thị Thu ĐH Khoa học Tự nhiên - ĐHQGHN
4. Hoàng Minh Đức ĐH GTVT TPHCM
5. Phạm Văn Quyền ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
6. Trần Mạnh Quân ĐH Kiến trúc HN
7. Phạm Thanh Hưng ĐH Bách Khoa TP HCM
8. Trần Đức Thắng HV Kỹ thuật Quân sự
9. Đinh Hữu Thành HV Kỹ thuật Quân sự
10. Nguyễn Thị Quyên ĐH Khoa học Tự nhiên - ĐHQGHN
11. Nguyễn Tùng Khánh ĐH Xây dựng
12. Vũ Thị Thoan ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
13. Lê Văn Tuấn ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
14. Trần Văn Sơn ĐH Giao thông vận tải
15. Phạm Ngọc Hợp HV Phòng không - Không quân
16. Nguyễn Thị Kiều ĐH Khoa học Tự nhiên - ĐHQGHN
17. Nguyễn Văn Thao ĐH Kiến trúc HN
18. Trần Văn Quốc ĐH Bách khoa HN
19. Trịnh Văn Bình ĐH SQKT Quân Sự
20. Đỗ Quyết Thắng ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
21. Phan Đức Đình HV Phòng không - Không quân
22. Nguyễn Văn Hường HV Kỹ thuật Quân sự
23. Nguyễn Thị Thanh Huê ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
24. Phan Văn Thái ĐH GTVT Cơ Sở 2
25. Nguyễn Thế Long ĐH KD và Công nghệ HN
26. Đỗ Hắc Báo ĐH Mỏ - Địa chất
27. Nguyễn Thị Hoài ĐH SPKT Hưng Yên
28. Nguyễn Trung Huy ĐH Kiến Trúc TPHCM
29. Nguyễn Văn Hoan ĐH Thành Tây
30. Đặng Quang Vương ĐH Công nghệ
31. Phan Nguyễn Bích Trâm ĐH Nông Lâm TPHCM
2. SỨC BỀN VẬT LIỆU
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất: Đại học Xây dựng
- 01 Giải nhì : Đại học Bách khoa Hà nội
- 02 Giải ba :
ĐH Giao thông vận tải Hà nội
Đại học Bách Khoa TpHCM
B. GIẢI CÁ NHÂN
03 Giải nhất
1. Phan Công Việt ĐH Xây dựng
2. Nguyễn Đức Cảnh ĐH Bách khoa HN
3. Nguyễn Minh Đức ĐH Giao thông vận tải
06 Giải nhì
1. Nguyễn Tuyển Tâm ĐH Giao thông vận tải
2. Nguyễn Thiên Trung ĐH Bách khoa HN
3. Lại Bá Tiến ĐH Xây dựng
4. Lê Văn Nhật ĐH Xây dựng
5. Nguyễn Danh Thắm ĐH Giao thông vận tải
6. Trương An Nhiên ĐH Bách Khoa TP HCM
12 Giải ba
1. Nguyễn Minh Đức ĐH Xây dựng
2. Nguyễn Văn Hiền ĐH Thuỷ lợi
3. Trần Văn Chiến HV Kỹ thuật Quân sự
4. Phan Công Bộ ĐH Bách khoa HN
5. Trần Trọng Tài ĐH Giao thông vận tải
6. Lê Quang Minh ĐH Xây dựng
7. Nguyễn Bá Minh ĐH Xây dựng
8. Nguyễn Xuân Quảng ĐH Xây dựng
9. Trần Xuân Hoàng ĐH Xây dựng
10. Phạm Mạnh Hùng ĐH Giao thông vận tải
11. Huỳnh Kim Tuấn ĐH Bách Khoa TP HCM
12. Bùi Văn Tâm ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
42 Giải Khuyến khích
1. Nguyễn Đình Liệu ĐH Bách khoa HN
2. Kim Văn Lý ĐH Giao thông vận tải
3. Đinh Trọng Tấn ĐH Giao thông vận tải
4. Hương Quý Trường ĐH Xây dựng
5. Nguyễn Công Thức ĐH GTVT Cơ Sở 2
6. Cao Lê Hải HV Kỹ thuật Quân sự
7. Nguyễn Ngọc Tuấn ĐH Bách Khoa TP HCM
8. Lê Ngọc Tuyến ĐH Xây dựng
9. Đỗ Văn Hiệp ĐH Xây dựng
10. Nguyễn Mạnh Phú ĐH Bách khoa HN
11. Trần Thành Đạt ĐH Kiến Trúc TPHCM
12. Võ Văn Đông ĐH GTVT Cơ Sở 2
13. Nguyễn Kim Dôn ĐH Bách khoa HN
14. Cao Bá Lợi ĐH Kiến Trúc TPHCM
15. Trần Tiến Lực ĐH Bách khoa HN
16. Võ Văn Sơn ĐH Xây dựng
17. Nguyễn Văn Trung HV Kỹ thuật Quân sự
18. Hoàng Tự Đức Đại ĐH Hàng Hải
19. Vũ Bá Thành ĐH Giao thông vận tải
20. Trần Quốc An ĐH Hàng Hải
21. Trần Đức Kiên ĐH Xây dựng
22. Trần Thị Tuyết Linh ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
23. Nguyễn Vũ Hoàng Giang ĐH Bách Khoa TP HCM
24. Nguyễn Thái Lẫm ĐH GTVT TPHCM
25. Lê Đình Tuấn ĐH Mở TP HCM
26. Trần Anh Tú ĐH Kiến trúc HN
27. Vũ Tất Thắng ĐH Mỏ - Địa chất
28. Nguyễn Xuân Thịnh ĐH Lâm nghiệp
29. Nguyễn Duy Đông ĐH Nông nghiệp HN
30. Trần Văn Thìn ĐH SPKT Hưng Yên
31. Trần Văn Dư ĐH Cửu Long
32. Đoàn Văn Nhân ĐH SQKT Quân Sự
33. Phạm Văn Toàn ĐH Công Nghiệp TPHCM
34. Huỳnh Phương Khánh ĐH Lạc Hồng
35. Nguyễn Tài Thạch ĐH SPKT TPHCM
36. Huỳnh Nhật Thái ĐH SPKT TPHCM
37. Bùi Chí Nguyện ĐH Nông Lâm TPHCM
38. Nguyễn Thị Hoài Thương ĐH Bình Dương
39. Nguyễn Thanh Tú ĐH Cần Thơ
40. Thái Nguyễn Hồng Túc ĐH Cần Thơ
41. Nguyễn Huy Vững ĐH Bình Dương
42. Nguyễn Phạm Mạnh Duy CĐ XD Miền Tây
3. CƠ HỌC KẾT CẤU
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : ĐH Xây dựng
- 01 Giải nhì : ĐH Kiến trúc Hà nội
- 01 Giải ba : ĐH Giao thông vận tải Hà nội
B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất
1. Hoàng Ngọc Phương ĐH Kiến trúc HN
2. Hoàng Đình Nam ĐH Kiến trúc HN
04 Giải nhì
1. Nguyễn Anh Vũ ĐH Xây dựng
2. Phạm Văn Du ĐH Kiến trúc HN
3. Bùi Nam Nghĩa ĐH Xây dựng
4. Vũ Đình Cường ĐH Xây dựng
07 Giải ba
1. Đinh Liêm ĐH Xây dựng
2. Nguyễn Thanh Tùng ĐH Xây dựng
3. Nguyễn Thị Thu Hà ĐH Kiến trúc HN
4. Nguyễn Văn Lợi ĐH Xây dựng
5. Thái Văn Khương ĐH Xây dựng
6. Nguyễn Sùng Lãm ĐH Xây dựng
7. Thân Công Thắng ĐH Giao thông vận tải
21 Giải Khuyến khích
1. Nguyễn Minh Chiến ĐH Xây dựng
2. Bùi Bảo Hiệp ĐH Kiến trúc HN
3. Bùi Văn Khang ĐH Hàng Hải
4. Phạm Hữu Khải ĐH Giao thông vận tải
5. Đoàn Thanh Long ĐH Xây dựng
6. Nguyễn Ngọc Thảo ĐH Xây dựng
7. Nguyễn Đình Hán ĐH Xây dựng
8. Chu Duy Phúc ĐH Xây dựng
9. Vũ Đức Khiêm ĐH Xây dựng
10. Nguyễn Hoàng Lâm ĐH Bách Khoa TP HCM
11. Võ Ngọc Triều ĐH Kiến Trúc TPHCM
12. Nguyễn Trọng Hoàng ĐH Kiến trúc HN
13. Nguyễn Như Hoàng ĐH Xây dựng
14. Nguyễn Danh Hoàng ĐH Kiến trúc HN
15. Hồ Sỹ Quyết ĐH GTVT TPHCM
16. Nguyễn Duy Hưng ĐH GTVT Cơ Sở 2
17. Phan Công Bàn ĐH Bách khoa Đà Nẵng
18. Nguyễn Đăng Cường ĐH Mở TP HCM
19. Phan Hoàng Dũng ĐH Cửu Long
20. Châu Hồng Quân ĐH Mở TP HCM
21. Lê Châu Tuân ĐH Cửu Long
4. THUỶ LỰC
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : ĐH Xây dựng
- 01 Giải nhì : ĐH Kiến trúc Hà nội
- 02 Giải ba :
Đại học Bách khoa Hà Nội
Đại học Thủy lợi
B. GIẢI CÁ NHÂN
01 Giải nhất
1. Nguyễn Duy Tùng ĐH Xây dựng
02 Giải nhì
1. Nguyễn Huy Hoàn ĐH Xây dựng
2. Vũ Hữu Vương ĐH Xây dựng
06 Giải ba
1. Thiều Hữu Công ĐH Xây dựng
2. Thi Văn Điểm ĐH Xây dựng
3. Nguyễn Văn Vĩ ĐH Xây dựng
4. Quách Đăng Huy ĐH Xây dựng
5. Lê Xuân Hiền ĐH Thuỷ lợi
6. Nguyễn Thành Công ĐH Kiến trúc HN
12 Giải Khuyến khích
1. Lương Thị Hằng ĐH Kiến trúc HN
2. Phạm Tiến Tuyên ĐH Bách khoa HN
3. Phạm Văn Dũng ĐH Thuỷ lợi
4. Nguyễn Tùng Lâm ĐH Giao thông vận tải
5. Nguyễn Văn Long ĐH Xây dựng
6. Vũ Văn Việt ĐH Bách khoa HN
7. Nguyễn Bửu Thư ĐH Bách Khoa TP HCM
8. Vũ Mạnh Hùng ĐH Xây dựng
9. Đặng Văn Trường ĐH Bách khoa HN
10. Mai Văn Long ĐH Kiến trúc HN
11. Nguyễn Văn Kết ĐHDL Phương Đông
12. Phan Gia Đạt ĐH Kiến Trúc TPHCM
5. CƠ HỌC ĐẤT
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : ĐH Kiến trúc Hà nội
- 01 Giải nhì : ĐH Xây dựng
- 01 Giải ba : ĐH Giao thông vận tải Hà nội
B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất
1. Lê Khắc Hưng ĐH Kiến trúc HN
2. Hoàng Bá Tùng ĐH Kiến trúc HN
06 Giải nhì
1. Phạm Quốc Toản ĐH Xây dựng
2. Dương Thanh Hải ĐH GTVT TPHCM
3. Trần Văn Duy ĐH Xây dựng
4. Phạm Minh Vương ĐH Bách khoa Đà Nẵng
5. Mai Văn Chu ĐH Xây dựng
6. Vũ Văn Hiển ĐH Kiến trúc HN
06 Giải ba
1. Hoàng Mạnh Hiếu ĐH Xây dựng
2. Trần Quốc Thái ĐH Xây dựng
3. Nguyễn Hồng Dương ĐH Kiến trúc HN
4. Phạm Hải Long ĐH Kiến trúc HN
5. Trần Văn Phú ĐH Bách Khoa TP HCM
6. Nguyễn Thế Linh ĐH Giao thông vận tải
17 Giải Khuyến khích
1. Hoàng Văn Điệp ĐH Giao thông vận tải
2. Phạm Tiến Hùng ĐH Thuỷ lợi
3. Hoàng Văn Thọ ĐH Kiến trúc HN
4. Ngô Văn Tuyên ĐH Thuỷ lợi
5. Tô An Khương ĐH Bình Dương
6. Lê Tự Lâm ĐH Lạc Hồng
7. Nguyễn Xuân Đạt ĐH Giao thông vận tải
8. Trương Nguyễn Việt Khoa ĐH Kiến trúc HN
9. Hồ Sĩ Lành ĐH Giao thông vận tải
10. Trần Hoàng Lê ĐH GTVT TPHCM
11. Lê Thanh Long ĐH Bình Dương
12. An Gia Khánh ĐHDL Phương Đông
13. Nguyễn Hữu Trường ĐH Bách khoa Đà Nẵng
14. Trần Minh Lợi ĐH GTVT Cơ Sở 2
15. Lại Hợp Hồng Đức ĐH Kiến Trúc TPHCM
16. Huỳnh Lê Viễn ĐH KTCN TPHCM
17. Trần Đức Minh ĐH Mở TP HCM
6. NGUYÊN LÝ MÁY
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất: HV Kỹ thuật Quân sự
- 01 Giải nhì : ĐH Giao thông vận tải Hà nội
- 01 Giải ba : Đại học Hàng hải
B. GIẢI CÁ NHÂN
01 Giải nhất
1. Hoàng Văn Hưng HV Phòng không - Không quân
01 Giải nhì
1. Nguyễn Xuân Dương HV Kỹ thuật Quân sự
09 Giải ba
1. Nguyễn Tiến Khu HV Kỹ thuật Quân sự
2. Phùng Văn Được HV Kỹ thuật Quân sự
3. Hà Việt Bắc ĐH Giao thông vận tải
4. Bùi Xuân Thái ĐH Hàng Hải
5. Nguyễn Văn Liêm HV Kỹ thuật Quân sự
6. Cù Huy Chính ĐH Hàng Hải
7. Nguyễn Văn Tuân ĐH Công nghiệp HN
8. Lê Trương Liên HV Kỹ thuật Quân sự
9. Nguyễn Văn Thảo ĐH Giao thông vận tải
12 Giải Khuyến khích
1. Cao Minh Khoa ĐH Giao thông vận tải
2. Đỗ Văn Hợi ĐH Hàng Hải
3. Nguyễn Đức Chiến HV Kỹ thuật Quân sự
4. Trần Phạm Cường ĐH Hàng Hải
5. Phan Văn Mạnh HV Kỹ thuật Quân sự
6. Vũ Trọng Thiện HV Kỹ thuật Quân sự
7. Đặng Anh Tuấn ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
8. Hà Văn Xuân ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
9. Lê Quang Nhật ĐH Bách Khoa TP HCM
10. Hồ Minh Long ĐH Bách khoa Đà Nẵng
11. Nguyễn Trọng Chính ĐH SPKT Hưng Yên
12. Ngô Tiến Hưng ĐH Thuỷ lợi
7. CHI TIẾT MÁY
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất: HV Kỹ thuật Quân sự
- 02 Giải nhì : Đại học Hàng hải
ĐH Xây dựng
- 02 Giải ba : ĐHKTCN - ĐH Thái Nguyên
ĐH Bách Khoa TP HCM
B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất
1. Vũ Anh Tuấn ĐH Xây dựng
2. Đặng Bảo Long ĐH Bách Khoa TP HCM
03 Giải nhì
1. Mai Văn An HV Kỹ thuật Quân sự
2. Nguyễn Hoàng Anh Tuấn ĐH Bách Khoa TP HCM
3. Hoàng Văn Huấn HV Kỹ thuật Quân sự
06 Giải ba
1. Lê Hoàng Hiệp HV Kỹ thuật Quân sự
2. Bùi Trọng Yên HV Kỹ thuật Quân sự
3. Phạm Văn Viễn ĐH Hàng Hải
4. Nguyễn Hồng Dên ĐH Bách Khoa TP HCM
5. Hồ Hoàng Kiếm ĐH Bách Khoa TP HCM
6. Nguyễn Viết Thanh ĐH Bách khoa HN
11 Giải Khuyến khích
1. Dương Văn Cường ĐH Hàng Hải
2. Đinh Văn Bình ĐH Bách khoa HN
3. Đỗ Thành Luân ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
4. Tô Xuân Định HV Kỹ thuật Quân sự
5. Nghiêm Văn Hậu ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
6. Nguyễn Văn Chéc ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
7. Nguyễn Long Vũ ĐH Bách Khoa TP HCM
8. Trần Huy Phi ĐH Hàng Hải
9. Nguyễn Tuyển Vũ HV Kỹ thuật Quân sự
10. Nguyễn Văn Hiếu ĐH Lâm nghiệp
11. Nguyễn Tần Hớn ĐH Cửu Long
Giải nhất----Giải nhì-------Giải ba -----------Giải kh.khích
---14 --------- 31----------56----------------- - 146----
GIẢI CÁ NHÂN
Tên Trường ---------------Giải nhất-----Giải nhì----Giải ba -------Giải kh.khích
ĐH Kiến Trúc Hà Nội----------4-----------4----------6
ĐH Xây Dựng--------------3----------10---------16
ĐH Bách Khoa Hà Nội----------3----------4----------5
HV kĩ Thuật Quân Sự----------1----------4----------11
HV Phòng Không---------------1
ĐH Giao Thông VT Hà Nội-------1
ĐH Bách Khoa HCM-------------1
GIẢI ĐỒNG ĐỘI
Môn Thi------------------- Nhất--------------------Nhì--------------------Ba
Cơ lý thuyết-----------HV Kỹ thuật Quân Sự----ĐH Kiến Trúc HN --------ĐH Bach Khoa HN
Sức bền vật liệu----------ĐH Xây Dựng---------ĐH Bách Khoa HN------ĐH Giao Thông VT HN
----------------------------------------------------------------------ĐH Bách Khoa HCM
Cơ kết cấu----------------ĐH Xây Dựng---------ĐH Kiến Trúc HN-------ĐH Giao Thông VT HN
Cơ Đất------------------ĐH Kiến Trúc HN----------ĐH Xây Dựng-------ĐH Giao Thông VT HN
Thủy lực------------------ĐH Xây Dựng---------ĐH Kiến Trúc HN-------ĐH Bách Khoa HN
----------------------------------------------------------------------ĐH Thủy Lợi
Nguyên lý máy---------HV Kỹ thuật Quân Sự----ĐH Giao Thông VT HN---ĐH Hàng Hải
Chi tiết máy-----------HV Kỹ thuật Quân Sự-------ĐH Hàng Hải--------ĐH CNKT-Thái Nguyên
--------------------------------------------------ĐH Xây Dựng -------ĐH Bách Khoa HCM
theo Ban Tổ Chức
theo nguồn: http://52xd3.hnsv.com/viewtopic.php?f=15&p=325#p325
Ghi chú